3 มิถุนายน 2567 ท้องถิ่นจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์เฉลิมพระเกียติพระบาทสมเด็จ พระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567 |
![Responsive image](./system_files/309/2f2309cfa144f6240575f1de69770d0a.jpg) |
วันที่ 3 มิ.ย.67 เวลา 10.20 น. นายรภัสสิทธิ์ นิธิบุญเครษฐ์ ท้องถิ่นจังหวัดแม่ฮ่องสอน พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมเดิน วิ่ง ปั่น ธงตราสัญลักษณ์เฉลิมพระเกียติพระบาทสมเด็จ พระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567 ณ จุดบริเวณหน้าสำนักงานพาณิชย์จังหวัดแม่ฮ่องสอน |
|
โพสเมื่อ : 03 มิ.ย. 2567 |
|
|